Miracle-Pro Season III ( โปรมหัศจรรย์ ซีซั่น 3 )
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Miracle-Pro Season III ( โปรมหัศจรรย์ ซีซั่น 3 )

โปรแกรมนี้จัดทำขึ้นเพื่อใช้ในการศึกษาเท่านั้น

บ้านบ้าน  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

วิธีแก้ Visual C++ Runtime Error R6002

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
ผู้มาเยือน
ผู้มาเยือน

วิธีแก้ Visual C++ Runtime Error R6002 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: วิธีแก้ Visual C++ Runtime Error R6002   วิธีแก้ Visual C++ Runtime Error R6002 I_icon_minitimeFri Jan 27, 2012 3:56 pm

ถ้าขึ้นแบบในรูป
วิธีแก้ Visual C++ Runtime Error R6002 Pdmca

วิธีที่ 1

ลองดูก่อนนะครับ ว่ามันเกิดจาก ไพล์ .dll ของ ไคเอ็น ตัวเกมส์ มันงอแง ไม่ยอม ทำงาน หรือปล่าว ให้ดู ตามนี้ ครับว่ามันติดตามนี้ ไหม

เนื่องจากปัญหา Visual C++ Runtime Error เกิดได้จากหลายสาเหตุ เบื้องต้นให้ลองแก้ไขดังนี้ก่อนนะครับ
วิธีที่ 1 ให้ปิดหน้าเวบทั้งหมดแล้วเข้าเวบ Audition ลองเข้า log in เพื่อ load patch ใหม่อีกครั้ง
วิธีที่ 2 เข้าไปที่ Start Menu => Control panel => Add or Remove Programs
ดูใน list programs ครับว่ามี program ที่มีชื่อ Visual C++ ประกอบในชื่อ program บางตัวหรือไม่ ถ้ามี ให้
Remove ออกก่อน แล้วค่อยเข้าเกมใหม่อีกครั้ง
วิธีที่ 3 เปิด Internet Explorer Browser มาแล้วเข้าไปที่ Tools > Internet Options…
ที่แท็ป General หัวข้อ Temporary Internet files ให้เลือก Settings...
จากนั้นเลือก View Objects... มองหาไฟค์ชื่อ IAHGameUpdaterContral Cotrol คลิ๊กขวาแล้ว Remove
จากนั้นเข้าweb Audition เข้าหน้า Login เพื่อโหลดตัว patch ใหม่อีกครั้งและโหลด Patch ดูอีกทีครับ
วิธีที่ 4 Download Manual Patch มาลงดูก่อนครับ
วิธีที่ 5 uninstall เกม Audition ออก แล้วลงใหม่ดูครับ

วิธีที่ 2
สาเหตุนี้เกิดจากเครื่องโดนไวรัสนะคับ ถ้ารีเครื่องเป้นแบบนี้อีกก็แก้วิธีเดิมนะคับ ถ้าไม่อยากแก้แล้ว
วิธีเดียวที่จะให้หายขาด หรือ ลง Windows ใหม่คับ

ให้โหลดพวกนี้ไปลงนะครับ

Microsoft .NET 3.5
>>>ดาวน์โหลด คลิก<<<

Microsoft .NET Framework 4 Client Profile (Web Installer อันนี้แถมให้นะครับ)

Microsoft Visual Studio 2008 Runtime (สำหรับ 32 บิต)

Microsoft Visual Studio 2008 Runtime (สำหรับ 64 บิต)

Edit By AvesHornbills 18/12/2013 เนื่องจากบางวิธีไม่สามารถใช้งานได้ และ ลิงค์โหลดใช้งานไม่ได้แล้ว

แก้ไขล่าสุดโดย kenta เมื่อ Thu Apr 19, 2012 10:23 am, ทั้งหมด 5 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down

วิธีแก้ Visual C++ Runtime Error R6002
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» วิธีแก้ MIRACLE-INET.DLL
»  ปัญหา Runtime Error 339 แก้ไขได้ คลิ๊ก
» วิธีแก้ Error Code : fffffffffb zlibuncompress Failed
» วิธีแก้ TeamViewer หมดอายุการใช้งาน
» วิธีแก้ Audition ถูกตัดออกจากเซิฟเวอร์ ขออภัยค่ะ